ముగించు

విభాగాలు

కామారెడ్డి జిల్లాలో జిల్లా అధికారుల వివరాలను చూపించే పట్టిక :

వరుస సంఖ్య శాఖ ఆఫీసర్ పేరు హోదా మొబైల్ నంబర్
1 రెవెన్యూ శాఖ  జితేష్ వి పాటిల్, ఐఏఎస్ జిల్లా కలెక్టర్ & జిల్లా మేజిస్ట్రేట్ 8331028986
  వెంకటేష్ ధోత్రే, ఐఏఎస్ అదనపు కలెక్టర్ (లోకల్ బాడీస్ )
  చంద్రమోహన్ అదనపు కలెక్టర్ 9492022330
2 పోలీస్ శాఖ బి. శ్రీనివాస్ రెడ్డి పోలీసు సూపరింటెండెంట్ 8332931100
3 గ్రామీణ అభివృద్ధి కార్యాలయం డి.వెంకట మాధవరావు డిఆర్డిఓ 9100660333
4 ప్రణాళిక విభాగం ఆర్.రాజారాం సి పి ఓ 9000701319
5 సి ఇ ఓ జడ్ పి చందర్ బాదవత్  సి ఇ ఓ జడ్ పి 9010222722
6 సివిల్ సప్లై ఆఫీస్ రాజశేఖర్ డి ఎస్ ఓ 8008301507
7 సివిల్ సప్లై కార్పొరేషన్ జితేంద్ర ప్రసాద్ డిఎంసిఎస్సి 7995050717
8 విద్య శాఖ రాజు డి ఈ ఓ (ఐ / సి ) 7995087643
9 పరిశ్రమ శాఖ లాలూ నాయక్ జి ఎం డి ఐ సి 9440399992
10 సర్వే మరియు ల్యాండ్ రికార్డ్స్  జి శ్రీనివాస్ ఏ డి 9441027639
11 వ్యవసాయ శాఖ జె భాగ్యలక్ష్మి డి ఏ ఓ 7288894623
12 వెటర్నరీ & యానిమల్ హస్బెండ్రీ జగన్నాథ చారీ డివి & ఏహెచ్ఓ 7337396422
13 హార్టికల్చర్ & సెరికల్చర్
డి.సంజీవ రావు
డి హెచ్ & ఎస్ ఓ 7997725328
14 ఫిషరీస్ డిపార్ట్మెంట్ జి వెంకటేశ్వరరావు డిఎఫ్ఓ 9700462847
15 పంచాయతీ రాజ్ శాఖ రాజేంద్ర ప్రసాద్ డిపిఓ 9121208090
16 పంచాయతీ రాజ్ శాఖ సిద్ది రాములు ఈ ఈ ( పి ఆర్) 9701368744
17 ఐ  & పిఆర్ డిపార్ట్మెంట్ దశరథం డి పి ఆర్ ఓ  9949351690
18 డబ్ల్యూ సి డి & ఎస్ సి యం.సరస్వతి డి డబ్ల్యూఓ 9440814556
19 గిరిజన అభివృద్ధి అంబాజీ డిటిడిఎం 9398247561
20 ఉపాధి ఆఫీస్ షబ్న ఉపాధి అధికారి 7997973348
21 మైనారిటీస్ వెల్ ఫేర్ టి.దయానంద్ డి ఎం డబ్ల్యూఓ 7997973348
22 మైన్స్ & జియాలజీ రామ్ బాబు ఏడి (ఎమ్ & జి) 9866360041
23 గ్రౌండ్ వాటర్ ఎం.సతీష్ యాదవ్ డి జి డబ్ల్యూఓ 7032982027
24 యూత్ అండ్ స్పోర్ట్స్ వై దామోదర్ రెడ్డి డి వై & ఎస్ ఓ 9959057923
25 కో అపరేటివ్ ఆఫీస్ జి.శ్రీనివాస్ డిసిఓ  9100115755
26 ఎస్.సి. డెవలప్మెంట్  శ్రీనివాస్ బాబు డి ఎస్ సి ఆఫీసర్ (ఐ / సి ) 7032982027
27 విద్యుత్ శేషా రావు ఎస్ ఈ 9440811586
28 టి ఎస్ మార్కుఫెడ్, డిపార్ట్మెంట్ ప్రవీణ్ రెడ్డి  డి ఎం (మార్కెఫెడ్ ) 7288879814
29 రాష్ట్ర ఆడిట్ శాఖ వెంకట్ స్వామి డిస్ట్రిక్ట్ ఏ ఓ 8247846382
30 డి ఈ బి ఎస్ ఎన్ ఎల్ శాఖ క్రిషన్ మూర్తి బిఎస్ఎన్ఎల్ 9490147799
31 ఖజాన శాఖ సాయిబాబా డి టి ఓ 7995569653
32 అటవీ శాఖ బి.నిఖిత, ఐ. ఎఫ్.ఎస్ డి ఎఫ్ ఓ 9440810116
33 ఆరోగ్య శాఖ డా. కల్పనా కాంటే డిఎం & హెచ్ఓ 9491738499
34 ఏరియా హాస్పిటల్ డాక్టర్ అజయ్ కుమార్ డిసిహెచ్ఎస్ 9989529700
35 ఆర్ & బి  మహేందర్ ఈ ఈ 9490818930
36 ఆర్ డబ్ల్యూ ఎస్ లక్ష్మి నారాయణ ఈ ఈ ఆర్ డబ్లు ఎస్ (ఐ / సి ) 7995660831
37 లీగల్ మెట్రాలజీ సుజాత్ అలీ డిఎల్ఎంఓ (ఐ / సి ) 9849960103
38 మార్కెటింగ్ ఆఫీసర్ రియాజ్ డిఏఎంఓ (ఐ / సి ) 7330733145
39 పే అండ్ అకౌంట్స్ రఘునందన్ పిఏఓ 9866108456
40 బి సి వెల్ఫేర్ డిపార్ట్మెంట్ దండు శ్రీనివాస్ డి బి సిడి ఓ (ఐ / సి ) 8978597373
41 కార్మిక శాఖ ప్రభుదాస్ ఏ సి ఎల్ ఐ /సి 9848209809
42 పబ్లిక్ హెల్త్ భద్రు డి ఈ ఈ (పిహెచ్) 9849906351
43 మున్సిపల్ కమిషనర్ , కామారెడ్డి దేవేందర్  కమిషనర్ 9849907825
44 మున్సిపల్ కమిషనర్ , బాన్సువాడ కె. రమేష్ కుమార్ కమిషనర్ 9618992696
45 మున్సిపల్ కమిషనర్ , ఎల్లారెడ్డి జె.జగ్జీవన్ కమిషనర్ 9121208511
46 జిల్లా రవాణా అధికారి వాణి డి టి ఓ 9618430721
47 మెప్మా శ్రీధర్ రెడ్డి డి ఎం సి 9701385650
48 ఇరిగేషన్ శాఖ జి.వసంతి ఈ ఈ 9701375985
48 ఈ డి ఎస్సి  కార్ప్ బాలయ్య ఈ డి ఎస్సి  కార్ప్ 9440752758
49 టౌన్ & కంట్రీ ప్లానింగ్ డిపార్ట్మెంట్ జలంధర్ రెడ్డి డి టి సి పి ఓ 9908103049
50 ఎక్సైజ్ డిపార్ట్మెంట్ శ్రీనివాస్ ఎక్సైజ్ సూపరింటెండెంట్ 9440902737
51 ఇంటర్మీడియట్ విద్య కె .నాగరాజు నోడల్ ఆఫీసర్ 9000389345
52 మీసేవ శాఖ ప్రవీణ్ కుమార్ ఇ-డిస్ట్రిక్ మేనేజర్ 7337340819
53 ఆరోగ్యశ్రీ డిపార్ట్మెంట్ డా. వినీత్ కుమార్ డిపార్ట్మెంట్ కోవర్డినేటర్  8333815945
54 అగ్నిమాపక విభాగం మురళీ మనోహర్ డిస్ట్రిక్ట్ ఫైర్ ఆఫీసర్ 9963721378